Ritchie spice mix tape

Morning talkers.
Mafans wa ritchie spice sikizeni zile vitu naskiza asubuhi hii.
http://www.mixcrate.com/djstone254/ri…

mimi nataka ile tu ya AT times I beg it At times I steal it, I give it to my brethren and my sistren to use it

Nimekuskia mzito wacha nicheki.

[SIZE=4]Marijuana Pon De Corner - Richie Spice (Lyrics) - YouTube[/SIZE]

na zile za watu wa kuweka kelele huko nyuma pia…wale wanasemanga thika thika,

haha.izo ni zile za mc fulstop aka john makerea.watu wote wa nduthi wakonazo.kelele yake na ujinga yakendo inabambisha mix kwanza ukiwasha ngwai zinakuchocha ka wazimu

Young man ilikua inaenda vizuri sana hadi penye umeintroduce ngwai