rita ora:kama i ndio uceleb ikae

[ATTACH=full]29451[/ATTACH]

Io Si nikudf adi mkia…mateatea zimesimama hivo:rolleyes::slight_smile:

2 Likes

So she has a tatoo of her self?

Napenda sanaa…izo vitu zimesimama na lips wacha tu!!!

hii ni nini sasa na kardashian hutoa zote

Hehe hii picha nikiiona mara ya kwanza hizo nipples hazikua censored.

Teammifupa uyo ni nani

2 Likes

Waa nimetafta tatoo after kusoma hii comment. Yaani you managed to look past them titties? Son either you gay or have great attention to detail.

7 Likes

I am a stricler for details, some say I have an obsession with details others say i have an OCD when it comes to paying attention to details :slight_smile:

1 Like

Just the way I like them…petite and sweet

Nipples zilienda wapi 3 am zilikuwa

@kichwakibovu
kujia news mharo hii

nice tittays!!!

Huyu ni nani na huwa anafanya nini? Ni wa majuu gani?

kuonyesha boobs ni normal

Iyo mdomo inaeza peana bj poa sana!