Riggy G amenyamaza sana

Kwani alitosheka na vita.
Siku hizi haongei sana,ni kama aliwachana na maadui wake wenye walimtoa nguo mbele ya familia yake.
Ata siku ya kuombea mvua sikumuona.
Kwani aneongeleshwa na nani ?

Sijui.

Mungik leo hujagongwa kende?

Sijaskia wakiongelelea tax tangu Ngina awaambie wauze mali yake kama hajlipa ushuru! Kwani ilikua porojo?

Alilipa, infact that’s the reason she came back from Europe.
Walikosana na kababa kwa kupeana authority to a nobody

Haiwezekani walilipa bila hii serikali kupiga kelele. The gafamen is too loud so much such a thing wouldn’t happen without the Dp shouting on all rooftops about it. Rigathi would’ev been regaling us with tall tales on how they made that family finally pay tax. So lete efdens na sio gutter press.

Emberee

Where is the proof of payment,na hatusemi asilipe,pang’ang’a ndio hatutaki.
You have a personal vendetta na hiyo family

Leo ni Friday, nakuja hio gym ya glass halafu niingie bar hapo next. Kuja tupigane

Anus licker @Berlin Oxford kuja kidogo

Leo sitaki vayolence,still healing from a hike i did last weekend pale Kinangop

Nakumbuka kinagofu nikiwa kijana. Ulipanda mpaka kale kamlima huko juu?

Wueh!

Huyu nashuku Ako na diarrhoea

Si alipata Ile 200m lazima mtu atulie kiasi pesa sabuni ya roho

Ehhh bwana,kupanda ni rahisi,kushuka ni ngori kwa sababu ngirithii ya magoti huwa imeisha…

Not really, infact they are dear to me and they played a significant part of my life. There is no dispute in that but I like being honest