Rifle

Hello, who knows where I can get a gun

[SIZE=1]Apart from the police station,nkt![/SIZE]

Adnim tengeneza handol ingine utafute traffic nikunoma.

What kind of gun, Ata ya spray painting ni gun

Anatafuta za mango was kando

Ghasiaa … uko na ngapi. Pia risasi unataka?

Yenye inaeza ua mwenye ana spray-paint

Nataka kukodishwa,itakuaje

Kwa DCI

Enda kwa any police station, and request the gun or just buy the owner-police officer.

Re-read my post bila mbio mingi

U

Ninajuaga wewe na akili ni kama maji na mafuta.
Hauna akili,kukimbia na muhahiii tu kabla usome original post…wewe ni mmoja wa wale wanafanya sisi kama WaKenya tuwe na shida mob…
Next time watu wenye akili wakiitwa usitokee

Na wewe @KijanaHot mciinga ni wa nini,eeeehhh…umelemewa kujitafutia sasa unataka kunyariraa waKenya…shame on you

Second time hii kijana inaulizia uhalifu

Hii kijana ni kumbafu just a matter of time before ajiingize kwa shida

Niambieni how I can get a gun mazee

ukijua ata mimi uniambie ??

[ATTACH=full]354010[/ATTACH]