Revealed! How a famous talker made it to Ujeru.

[ATTACH=full]287007[/ATTACH][ATTACH=full]287008[/ATTACH]
Note: The octagenerian mzungu is 4’2" tall

hehehehe alisema yeya huingia kijiji on Mondays… @Panyaste★ unaujumbe huku

Oyaaah!,kamuste hapa kiasi

Na kuna watu humbao wakiona kashosho kama haka? sigwesi.

It’s never about sex. It’s all about money. The young man with be cash loaded soon or is already loaded. But I have heard that once you divorce her, all the wealth disappears.

This granny is at least 80 years old.

Naeza pata wapi kama huyu matalkers? Maisha imenikalia ata kama ni kulamba mefi I’m ready

White trash cucu kama huyo wa matatoo unaweza kuta hata hana any. Probably surviving in government housing and on social welfare…
The young man might be using this sham marriage to get ,at least the same deal, maybe more.A citizenship,free housing and access to welfare…

kama mbaya mbaya

@Panyaste★ ama @Midget

let the midget enjoy his new found love in peace

Nafikiri hamnanga akili kwa hizo vichwa zenyu kubwa

ata wewe ukipata retired NHS nurse amekuwa akiingisha £170,000 per annum tangu 1982, si utakula oyestered missionary pile-driver mpaka pacemaker izimike? alafu si una inherit shares za Netflix Amazon Exon Mobil na apple na pension na beach house Malibu?

utakuwa unaenda Ibiza ya ukweli sio kama ya ule jamaa ako Casablanca kwa lodging ya 500

:D:D

Hio suti ni Adibas juu chini ama namna gani?
Enyewe huyo midget alisema anakula WHITE meat pekee yake.
Ghaseer.

:smiley: :smiley: :smiley:

Vipi @Panyaste★ ,you’re a man of very few words. Tandika hizi blal majangili zinakosea wewe heshima:D:D:D:D