Repairworks kwa Masonic lodge

[SPOILER=“freemasons temple in kenya”][/SPOILER] Ilikuwa on a Wednesday kitu saa tano mi mna carpenters wezangu tumetulia kwa workshop. Kazi za kawaida hapa na kule kupiga radar, kurepair viti na kushikanisha vitanda. Ndiposa mzae fulani bya akatokea na kuita mdosi hapo kando waongee. Kidogo kidogo mdoss akarudi kaa amechamgmka yake yote. Si tulishangaa, hio asubuhi alikuwa ametugombanisha juu ya customer review ya kitanda. Haidhuru, mdosi kwa excitement yake akanza maneno “Kesho nataka kuwatuma pahali, malipo itakuwa mzuri mtapokea 2500”, nikamuuliza “So kesho kila mtu ataenda na mia nane” kisha akanijibu “Apana, kila mtu atapata 2500 yake, alafu hamtachoka juu mtatumia machines”. Mshahara kawaida ilikuwa mia nne ama kuakauka.
Basi asubuhi ya Thursday tukawa hapo saa tatu, after 30 minutes transport ikafika. Ilikuwa hizi van za kubeba mizigo dere akatuambia tujiseti huko nyuma. Safari ikaanza, ata hatukuwa tunaona place tunapelekwa juu tulikuwa tumefunikwa na carton box. Tukafika kitu saa nne na nusu, dere akatufungulia. Kushuka tunapata tuko kwa compound ingine ya kifahari, mbele yetu mansion ingine moto sana. Kisha mhindi flani akaja kutupokea “vwelcome, are you the carpenters”, “yes sir” tukajibu, “come in are take the measurement” akatuonyesha pahali tunafaa kupima. kuingia sitting room ilukuwa hall, floor ilikuwa inakaa board ya chess, ceiling iko paintings wazimu, kando kuna viti na hapo katikati kuna structure ya kiajabu. Mhindi akatwambia “This is ballroom, check out the vworn out parts and we can head to the backrooms.” Tukazunguka tukicheki masaibu zote, tukapelekwa hizo rooms tukaangalia, kulikuwa na silverware mingi tu sana alafu tukaandika zile materials zinahitajika tukapelekea driver. Basi tukaenda hapo nje kwa bench tukangoja driver hadi saa saba. Kufika, tukaziingiza na kazi ikaanza.
So tukaanza na repair za floor, hapo ndio tulianza kujionea mambo. Nikachukua crowbar tool box nkaanza kutoa hio mbao mzee, baadaye nikienda kurudisha kwa toolbox nkapata haiko, kuuliza Carpenter 2 ama amechukua hizo tool akasema sio yeye. Tukaanza kubishana, ndiposa carpenter 3 akatuona hizo tools kwa ile structure ilikuwa katikati ya hall. Kufika hapo tunapata bible imekwa hapo juu na pia ornament zingine. Hio bible ilikuwa na cover imechora vitu zingine hadi tunashangaa. So tukachukua tools na kuendelea na kazi. Carpenter 3 akaenda nje kidogo, kasha anarudi mbio akihema, kumuuliza nini mbaya akasema “si, mmesema nirudi hapa mbio mko na surprise”. Tunajaribu kumskizisha si hatujaongea, lakini alikuwa so convinced tunacheza na yeye. Tukamaliza hio maneno na kurudi kazi. Ikafika point ya kutengeneza ceiling, so Carpernter 2 akapanda ngazi, kufika katikati ananiambia “ Carpenter 1, acha uchokozi !!” “Mi sijakuchokoza” nikajibu, “basi ume nirushia kitu” akajibu “Apana, kama ni hivo tungeskia hio object ikigonga floor” nikajititetea. Akaseme kuna kitu ama mtu amemgusa, tukalenga akamaliza kupanda. Kuangalia tools zake akapata hana nail gun, tukafuta kwa hall mzima hatukuipata, so, ikabidi apigie na nyundo. Alipopiga msumari wa kwanza tukaskia echo ya piano keys, kuendelea inatoa tu key tofauti. Alafu ikafika point kuna echo ya specific keys nadhani ilikuwa D flat na D Sharp/E minor, kukumbusha carpenters zile grade walipata. Saa kumi kufika tukawa tumemaliza kazi ya hall tukatoka. Tukaenda kwa gate, alafu soldier inatukataza kutoka akisema sjui orator hajapeana ruhusa. So tukangoja ule mhindi, kumbe yeye ndiye orator, atuskizisha tukae overtime, nikaa alikuwa anajua hatuwezi rudi.
Tukiwa tumelia hapo kwa bench gari za members zikaanza kufika. Nika walikuwa wamevaa uniform juu wote walikuwa na suit za black, shirt za white na tai za black. Na wenye hawakuwa wamevaa hivyo walikuwa wamebeba……

Hii ni fangi maalum.

Tafadhali usiendeleze huu umeffi. Achia tu hapo…

Sooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo boooooooooooooooooooooring & fake

Hatutaki Part2. Kaa na ujinger wako

Msisome hii fantasy

imagined.

Hii story uliskia base ya veve

:D:D

You are in hood in fiction boss.

Free masons,
Christians
Muslims
Buddhists

Wote ni sawa, depends on where you were born.
Btw, free masons and presbitarian church are the same scion

Carpenters…peasants…UMEFFI

Maliza hio fangi uendelee na hekaya

stay away from datura

Sare manyaru brathee

This hekaya reminds me my ndom days. Siku Fulani nimejipulizia kivela hehe, zikanisho nikidoz. Kujiachilia kwa bed nahisi na accelerate downwards as in am falling na sifiki chini. Ile nduru niliachilia hehe - so fanya hivi bro, kunywa maziwa then kojoa na udoz. You’ll be fine.

@Shamsudin unasema nini na hujawahi andika hekaya kwenda kabisa

That stuff is deadly

You wrong bro, I have a count of them. Saka tu mumu humu

Ubaya ya @Starscream ni ati yeye hupenda kunukisha mdomo sana na hajaileta hekaya yoyote hapa

fala wewe ile ya Mwas mdunge shindano ni wewe?