Rehema 65

Serious Wife Material …:yum::revolving_hearts::bouquet::sparkles:


:bouquet:

:bouquet:

:bouquet:

:bouquet::revolving_hearts::sparkles:

Sitobi
Anakaa baruya
Sina pesa
Ya gorogoro moja
Kila siku

Wrong again …
As usual …
Huyu ni Mtoto Msafii kutoka DAR …:yum::+1::bouquet::revolving_hearts::sparkles:


:bouquet:

Lanye wanakaa hivi wengi hawajui kuweka doggie

Unatombaje na wewe ni shoga?

Am not
Ningekuwa
Mamako mchafu
Angetoa wapi
Pesa ya kuwalisha

Unaona mali safi hapa, unaona mcoondoo pale, unachagua mcoondoo. Calling you a dog is an insult to dogs.
Btw huwa unacharge mangapi kuserve umbwa koko za manispaa? Ya jirani iko on heat. Your services will be required.

Kuja nikunyoyeshe maziwa toka boro yangu
Utapenda

:bouquet:


:bouquet:

:bouquet:

Shoga tukishika tunaua. Vile ulikuwa unazaliwa ni kama ulinusa mcoondoo ukapenda, lakini vile ulitransition to males and dogs ni wewe utatuambia. Labda uulize budako. Takataka hii.

Huyu Dada wa TZ kitoweo kabisa:stuck_out_tongue_winking_eye: :bouquet: :fire:


:bouquet:

:bouquet:

Huyu ni wa Kuoa na Kuzikana:stuck_out_tongue_winking_eye: :two_hearts: :bouquet:


:bouquet:

:yum::two_hearts::two_hearts::bouquet::bouquet::fire::fire:

Halwaa

Figsed