REDSAN

My question is, what does he hide under that du-rag. It’s been 15 years bana. Hata didge walitoa kofia at some point.

Just a PSA to the likes of @uwesmake and co this is a
[ATTACH=full]194344[/ATTACH]
Due to the many mentions of msenge,low I.q and lack of a video

[ATTACH=full]194346[/ATTACH]

mbona umesumbuka hivo na kichwa cha mwanaume mwenzako?

Durag na shades akiwa kwa public. Methinks he removes that stuff when conducting other “normal” business to help him tokelezea in public without everybody shouting his name - kind of hiding in plain sight.

This country has way too many idle people, yani MTU anatufuta crew yake kufanya hii ufala teketeke :smiley:

it can’t be a publicity stunt.
producer yupi anaeza kubali kuonekana ati huwa anachelewesha album?

You ought to understand that we are talking about costo guys like @MISCHIEF and they are not exactly the brightest.

[MEDIA=twitter]1042325686927720448[/MEDIA]

Video ndio hii ya aftermath. Na ikue last time unaniita Kumbafu. guok

KUMBAFU…do your worst.

Hii ni enzi ya one to moja, jamaa bado alikuwa ubao

Wamekuja kutu sikiliza… Sisi ni wathii kwa jina 1 to moja…

:D:D:DSisi ni wasenge Kwa jina …

He used to be so skinny. Aliingia gym akawa weider. His transformation is like that of Dave Chappelle

hata nameless ni kipara amekuwa akificha since 1912

Ngombe za 1999 kama @uwesmake hawawes jua hii

we ni ngombe saidi

At A kama ni kwangaru

If u know one to moja wewe ni m2 wa b4 respect