Real time, kama hukai hivi funga bakuli

If hukai hivi, shut your trap… TIA…

I missed you Jergen…yes this is it. Say no more.

Ngojea hapo wanakuja…

mimi na upara yangu ya one pack swesmek hapa
[ATTACH=full]256648[/ATTACH]

Nitafutie ngwati za mashemale.Nimeona zote za pornhub.

Oya, iko nini mbaya na wewe?

[ATTACH=full]256650[/ATTACH]

Oops wrong thread [ATTACH=full]256652[/ATTACH]

Such men can’t reach their backs due to the muscles… What a waste and strain

Woi,acha tu basi nifike sj angalau nipate shots mbili
https://kenyatalk.s3.amazonaws.com/2019/08/320168_08c0a5235cab6fdf8743160898d6d79a.jpg

Or they work in a call centre.Listen to Chris Hart dissing them.

Tao ni six cars, Ushago ndo six packs.

Niko nyuma ya filjee

Ujichunge Sana wewe. Last warning.

:D:D

Unatombwa na muscles au mboro?

Weka yako bas full body frotal na face hata wewe tuone kaa unawesmek

nakuamini…najua uko na uzoefu na tajriba kuu

Hapana tambua. Hata Joshua na six packets zake alipigwa KO na jamaa ako na kitambi.

Jesus didn’t have these abs so that it ain’t holy.