Rape video caught live on camera

https://www.youtube.com/watch?v=HQH7GqMsaVI

Wakuu huyu ni sistake msumbufu @Peter_Mwangi81 . Familia zima ya wasumbufu meffi

1 Like

Hii tuliona when guys of Sodom n Gomorrah wanted to sodomize angels wakapatiwa virgins wakasema zii.

2 Likes

[ATTACH=full]85041[/ATTACH]
Welcome NV :slight_smile:

2 Likes

Mrs bingwa unasumbua

2 Likes

Peleka hii training miezi sita… Ama imeiba simu ya @pamba pale gerezani

1 Like

Is it mid term already??
Also @admin si muweke ile emoji ya facepalm,would be very apt on such scenarios!

Tumia vizuri kadihela zako.

1 Like

Kadihela ndio mini sasa omwami?

1 Like

‘Scratch card’ kwa Kiswahili sawia kaka @pamba

2 Likes

Hii ng’ombe ingetupwa Suguta Valley ikakae huko na rustlers.

Admin, this fool hasnt exhausted his daily allowance of stupid ?

1 Like

Sielewi. Ni video camera au video cassette ilionaswa na camera??

meffi

wats this

shepart imechukua slices ikaenda zake