rANDOM pOST

Buda fulani wussy, chupilee diehard anasell vichwa za mbuzi na ngombe plus supu nimempata kwa butchery nikauliza “uko na kichwa mzuri” jamaa aliniseti ngumi sasa itabidi tumepatana kotiko lazima nilipwe na hii kicc ya Dago…

[ATTACH=full]62397[/ATTACH]

TO be FRANK "WHITECUP " zinaharibu fOSSIL ya kijiji KICHWA…

[ATTACH=full]62398[/ATTACH]

LAFA fulani sankara…

[ATTACH=full]62399[/ATTACH]

2 Likes

o_Ohiyo gorofa ya green

NEEEXXXXXT!!!

Recycled but hiyo ya @uwesmake is kinda funny.

1 Like

@Purr_27 mambo?

Poa sana…how have you been :slight_smile:

Good dear, a part from the little scare soo close to my essentials last week, I am good.

1 Like

I can imagine , hope u recover completely soon

Thanks dear. Enjoy the rest of your day.

Cheers:)

Salamu peleka inbox.
Purr niaje. Hizo 36C kuna vile nataka kuziona at close range.

Niko poa sana

:oops::oops::oops: nimekuonae 18

1 Like

Fisked…sisemi umekaliwa Story

1 Like

Hawa ndio wale jamaa unapatanga wakikatia manzi, unarusha mistari zako unapewa slices kama bado jamaa amekaushwa. :D:D:D

Bado unakuaga na izo compe za utoto na venye wewe ni kizee? Mako mako mako, I pitty you

kwa bake inaitwa kumbo…
kwa rugby inaitwa handoff…
kwa foota inaitwa high boot…
kwa pool inaitwa 7 baller…(lugha ya mtaani “mwosho mmoja”)
kwa boxing na MMA inaitwa below the belt …Eye poke pia
kwa…

pliz endelea!

Safi