random lanye

hapo last year mwaka ilikuwa wikendi nilikuwa nimeenda tao kujibamba kama kawa juu ni wikendi, kufika midnight nikaamua nipige a lap of honour nilishe macho chakula kidogo. nikatoka club nilikuwa nikaanza kuchapa roundi kawanjii huku kisii. nikiwa in the middle ya lap of honour nikaona mali moja safi yenye ilinibamba lakini juu sikuwa na plan ya kutomba malaya nikachorea nikasema wacha nirudi club kujibamba lakini kufika mwisho wa hizo buildings kichwa yangu ya pili ikapata nguvu ikaanza kuitisha haki yake. of couse my 2nd head won the battle and of i went na nikatafuta ule lanye nilikuwa nimeona mara ya kwanza alikuwa mrefu kiasi lakini alikuwa amebeba matako design ingine poa sana na alikuwa amedunga trouser ungeona vile matako yake imejicurve vipoa sana. alikuwa amedunga hood ya black ilikuwa na picha ya drake ana alikuwa na short hair. nikamgotea akaitikia nikamuuliza bei ni how much akanishow ni 200, 100 ni ya room na 100 ni yake nikabargain akakubali nimtombe na 150 nikamfuata kwa corridor alafu tukaingia kwa room yake.

aliwasha taa nikaona room ilikuwa safi ilikuwa na bed ivo tu. alitoa viatu alikuwa amevaa, trouser, hood na akabaki na tshirt alikuwa amevaa akalala kwa bed mi kucheki iyo kuma yake mboro ilisimama instant nikatoa viatu, toja na boxer nikazieka kando ya bed mahali nazicheki nikamshow anidunge cd nikajivalisha. nikapanda bed akapanua miguu nikaeka mboro ndani akazima taa na switch flani ilikuwa hapo kando kwa ukuta nikaanza kutomba yeye vizuri, in the midst ya kumtomba dem naye anaanza kuongea akiniuliza maswali za ujinga sana ati nimetomba malaya wangapi? ati kama yeye ni mtamu kuliko wale malaya nimetomba, ananiuliza kama anaeza nipea namba yake ndo next time nimpigie niende kwake. mi sikuwa najibu izo maswali niliendelea kutomba tu. nilikuwa namtomba missionary nikaitisha doggie nikaona kama atakubali weirdly alikubali lakini akanishow nimuongezee 50 ndo anipee na doggie.

nikamshow ntamuongezea akawasha taa alafu akachapa arch moja noma sana. aliinama angle flani kuma ilijifungua pekee yake tu nikaeka kitu ndani nikaendelea kumtomba sijai jua kwa nini lakini kufuck dem doggie style nafeelingi kuma ikiwa somehow tight kuliko style zingine. tukiwa kati kati ya maji ananiuliza nimetomba malaya wangapi na hiyo style, ananiuliza kama kuna malaya ashainisetia doggie vile yeye ameseti hapo nilikuwa naomba asishute kama ule wa last time mpaka mboro ikalala. nikamuinamisha collapsed dogggie yenye yeye amelala chini namtomba akiwa amelala chini saa hiyo taa ziko on niliendelea kumtomba hapo nikaskia tadpoles zinataka kutoka. nikaachilia round moja nzito ikajaza cd vizuri, malaya na yeye alikuwa anasweat akiwa chini yangu akidai next time tutafute room tu fiti tutombane bila haraka tukiwa tu na time. nikacheka nikasmile nikijua huyu hatutai patana juu mimi huwa sitombangi malaya mara mbili alinipea tissue nikajipanguza nikatoa cd nikatupa nikaiweka kwa bucket ilikuwa hapo kando nikavaa boxer, toja na viatu nikamdunga 200 inclusive of 50 ya kumtomba doggie style. nikajitoa nikaenda saa hio akinishow next time nikirudi huko nimtafute nikacheka tu.

Moral of the story ??

Mtakufa na umalaya nyinyi.

Ata picha ya giza hatujakataa.

Ujasiri ya kujisifu ati mmetomba malaya huwa mnatoa wapi?

:D:D:DTF did i take my time to read

Mlisema Rihanna hana herpes tumwage ndani?

huyo malaya anatakaa ukuwe boyfriend kwani

:D:D:D Ama sketch ya map ya kisii

Uyo aliona amepata simp wa kumtoa Kwa iyo biashara

Brathe wachana na porno

Weka executive summary.

This must be Tall mnyama

Ako na chlamydia

C JASOMA

HYAAA. Malaya wa mia moja aneza kuwa anakaa aje banae.