Rais Magufuli amteua Jaji Mstaafu Damian Lubuva kuwa mwenyekiti wa Baraza la Chuo Kikuu cha Dar es Salaam

[ATTACH=full]177161[/ATTACH]
Amelipwa fadhila bana

Sasa mzee kama yule nguvu zimekwisha bado tu anateuliwa. Na yeye mzee Lubuva hata kukataa hakuna? Wajukuu watacheza na nani?

hiiiiiiii hatr

Yule Mzee kwanini asitumie mda huu uliobaki ajipatanishe na sisi ndugu zake kwa makosa aliyotufanyia then amrudie Mungu ili spate rehema, ili mwisho wa siku zake apokelewe na Muumba?

WATU WANGU WANAANGAMIA KWA KUKOSA MAARIFA

Wazee wa kulamba makalio, kweli unamteua mtu kama yule akusaidie nini kama sio kumburuza aendelee kukupa sifa za kijinga, lakini analipa fadhila ya bao la mkono

bao la mkono alifanikisha huyu mzee wa kondoa!

Ile nchi bora tulivyo ihama maana kuendelea kubaki ilikuwa ni aibu.

Daaa!!afrika tuna safari ndefu sana yaani maneno ya trump juu ya afrika ni zaidi ya ukweli!!na ndio maana ukitaka kukosana na kiongozi wa afrika wewe taka kumpunguzia madaraka!!hayo ndio matokeo ya nisaidie nami nitajua jinsi ya kukulipa fadhira !!!kuna wimbo fulani wa bendi ya congo waliimba juu ya bara la afrika kulinganisha na wazungu watu wakawasema sana ila ndio ukweli!!RANGI NYEUSI NI GIZAAAA!!

Waafrika acheni tuendelee kuitwa nyani tu maana mawazo na fikra zetu zinasadifu ukweli wa matendo yetu

Hahah!! Mkuu umenifurahisha eti Jaji ata kukataa hakuna

Alafu baadae wanasema kazi vijana wakalime. Mzee Lubuva na umri wa miaka 70+ bado yupo serikalini bado anaangaika, sidhani hata email address anayo, ndio hawa wazee wasio taka mabadiriko
Nchi zetu za Africa zina matatizo sana

Chezea njaa mwanawane!! Nakumbuka kuna mzee alikuwa amestaafu akaja kuwa meneja wetu kwenye NGO moja hivi, yaani hadi huruma aisee! Mzee anasinzia tu wacha tupige madili na mzee yupo tu!! Sasa huyu kibogoyo wanampa majukumu ya UDSM ataweza? Kuna siku atakuja kusinzia kwenye mahafali!!

Mkuu wacha utani basi, Mzee Lubuva anachezea kwenye 85++ kama siyo 90!!

anateua vikongwe, vizuri. angemteua kuwa mshauri wa ikulu tu!

Analipa fadhira