Rainy Season

The long rains are here with us, they are a welcome relief after a prolonged period of drought.

hii ndio “koth Biro” unaskianga

Koth Biro inamaanisha rainy season I did not know that

rains are cumming my Fren.

Then we get floods with little or no efforts of tapping these flood waters.

Our March anthem Kothbiro

Is it raining country yote ama ni hapa tu tao.nyairofi.mtu aniambie kama imefika ukambani jo

halafu tufanye zero water harvesting

siupige simu huko, ama kutafta photoshop tu ndo we najua

Wapi hapo nyairofi kuna mvua?

Cbd is flooding

Ni nini sasa tunaulizana

They are not long rains. Ni kionjo tu[ATTACH=full]160291[/ATTACH]

Niko around kasarani na hapa ni dust pekee… :D:D:D

Haha.really?itafika tu

Huku kulinyesha usiku. This is my favorite time because it allows me to step out in my precious heavy jackets and boots ni kama nimeenda kupanda Everest.

sioni ukambani kwa list.

Unataka kujua Ukambani wapi?

hapo kwa chief

Machakos county kangundo sub county.tala town.hahaha