Rachel Ruto buys electric bikes

naona ameanza kunona. Flat doggy ndio msuri kwake

fellow ktalk birioneas, why cant we manufacture these things, tuanze na baiskeli kwanza. vijana ya madigiri na high iq wakiongozwa na @Ndindu andikeni reports na feasibility studies ya hii maneno, ill give it to my good friend and and respected elder chandaria

built one 95% complete, have done short trial run,

Ape behavior

Mkambaluhya unaweza tomba Rachel Ruto ndog style?

images.jpeg

Ndio nipate luwere? Thanks, but no thanks

Hizo electric bikes are a huge fire risk.

https://www.youtube.com/watch?v=yIQDhls-A44

Shida ni kwamba wasee wenye hawana degrees ni wengi na wanaamini masomo sii kila kitu so they elect degree-less fools enmasse sasa hata ukiwapea document where you have broken down why we need to manufacture some things unapata wasee already wamelewa so hawashikanishi any then document inatupwa kwa boot ya gari to be retrieved by msee wa carwash akawashie jiko kwake.

Iyo skirt amevaa hapo fupi mzuri unainua tuu na unaingiza josto. Chanukah kijana

Watu wanatengeneza battery packs wakitumia cells za upuss. Ongeza fake bms hapo lazima zilipuke kushinda @mlipuayote

Ameanza kumeza ile kitu?

Kulingana na dalili, hawa wame meza not less than 20yrs

Uyo mwingine amevaa nini for the day lakini surely

Kenya is not friendly for manufacturing at all. Case study, devki pays at minimum 700 million upto 1b yet hawezi pewa incentives to attract more investors

Niliona pia china hizi vitu zina choma ma nyumba sana , there is now a rule that they should not be stored in houses, moja karibu i uwe watu kwa lift

She is actually a cyclist even competes in ‘races’. Si PR tu.

:D:D:D:D

Megascandal loading …

hii ni battery pack ni ya 72V ama? na motor ni watts ngapi?