Quiver Lounge..Hii si story ya jaba..Nilisikia wanafanya hii maneno na rogue cops from Kasarani

11 Likes

Adhere to the basic rules of the village and you will be safe.
a) Don’t fck in a private setting where you don’t pay rent. Cardinal Rule.
b) Keja ni ya planteshen only. Maliar na chips funga unakulia at point of sale. Wasiwai jua kwako.
c) Maliar na chips funga wasiingie kwa gari yako
d) Never reveal your true identity or any aspect of your personal life to kungurus and chips funga
e) Never leave your drink unattended. Obvious.
f) Kanairo ni shamba la mawe na kila mtu anatafuta. Usijipate wewe ndio nyama.
g) When a deal is in the offing and you cant figure out who the sucker is, it’s you. Run.

Wadau, feel free to add what I have left out.

30 Likes

some people think these ladies they find in Quiver and other popular lounges along Thika Road, Mombasa Road and Kiambu Road ni decent career women. Wengi ni malaya sugu na wako tu biashara

18 Likes

Relax. This scam can’t last juu malaya humarkiwa wanauliwa. Malaya wa streets huuliwa sembuse hawa wanakula watu pesa mingi na kesi za ovyo?? If this scam is true expect a lot of dead bodies going forward juu men will definitely hit back. Hoes have been murdered for a lot less than 500k.

20 Likes

Kitu kama hii is always a risk ukichota chipo Kwa club.

10 Likes

Maraya akianza drama Kwa nyumba nyonga yeye. Anyway vijana wacheni umaraya

11 Likes

Fake nyeus. Leta evidence ya mtu amelalamika kutokwa hiyo design - most probably ni yeye alikosea. Rule ni agree on price before taking a lanye…pay as agreed. Shida ni watu wengine hawataki kulipa.

6 Likes

I disagree. Not in a straight line as you think. Maybe a & e. Hizo zingine zote depend on your approach to human mind. Nimefanya zote…experience is quite satisfying.

5 Likes

Long story short, kunywa nyumbani na wacha na malaya.

6 Likes

Kuna time nliokota dem hio design, alikua Ameiva mbaya last month hio club, kuweka kwa gari twende mdeenyor place ingine kalikua kanabehave funny plus smsing na Mimi pharmacy kwa gari huwa nmebeba chrome . Nlikapea ‘shots’ kalutilie without disclosing kwenye tutalala kakalewa proper afterall shot ya tumbler yangu nlikua naweka maji instead ya chrome. Straight to thika nlikaweka guesthouse zile za 400/= on way side after shot 5 nkaanza kushoot blanks . Von crocodile Nkaingia fielder na kutokomea kitui huko saa Saba . Told the Watchman akue anakacheki vile kako . Am sure pia alikula shot yake.sikuacha fare karudi huko roysambu kwenye huwa wanatoka

2 Likes

Spineless mummys boys wa kutoka sendro ndio victims cant relate

2 Likes

Kuokota madem kwa bar is for men who have nothing to lose. Don’t do it kama unajipenda. I used to do it as a young man living in a bedsitter with household items below 40k, but now, I wouldn’t dare. But if I did and a whore framed me, for rape like this I’d spend all the money I can to make sure she doesn’t see Christmas.

11 Likes

You know having sex with a dead drunk woman is rape.

6 Likes

Na ndio maana unaona wasichana wanauwawa kama mbwa kila uchao. Wasichana wa KMTC na Uni wanakula pesa za wanaume nao wanalambwa na blunt objects kwa kisogo.

4 Likes

@MTINGIZA_KITANDA leta Ile habari ya beste Yako venye alikuliwa doo hio design

3 Likes

We negotiated before ghaseeer ilewe .plus hio ni malaya

2 Likes

If you are brain dead enough to enjoy clubbing, I say you deserve any scams coming your way.

Clout chasing. Kuna my nephew alikuwa ame enda na ngori ya defilement. Judge ruled since the gal had acted like an adult. Hivyo ndivyo ghasia aliwachiliwa after kukaba rumande 18 month.
Hapo hakuna kesi ya rape. As long the lady consented akikunywa pombe yako. Akisema if she was drunk it means she was aware of what her actions were. Mbona hakukataa pombe.

4 Likes

Uwesmake used to do it sometimes back

2 Likes

Still 18 months ndani ni noma

3 Likes