Quick help

Kuna hii kunguru nanyemelea na kwa hii photo ya TBT nimeona amedunga hivi nataka mnishow hii ni uniform ya masoja ama ni ya wale maumbwa wamepewa bunduki na serikali. Never seen like it before.

Photo looks grainy lakini trust me. Current photos ni kali. Face sio fiti vile but ass amebeba kali sana.

Hio nywele inakaa ni kama ametoka kupea Sonko wake backshot nywele ikishikwa kama reins za farasi… :D:D:D

takataka

Husaidi…:D:D Hio kirauni ni aina gani?

Niaje ghassia. Umemeza ARV ama umesahau?

Hamna taste:meffi::meffi:

AP alikua anakula yeye

:meffi:
NYS

Hii ni ya Jeshi

Sweater ni ya Subchief, lakini kofia ni ya male Subcounty commisioner. I think the dots are clear enough for you to connect.

chunga sana @MTINGIZA KITANDA!!! asione hii. Otherwise he’d start paying her rent

Umeffi

Heri yeye kuliko mavitu unakulanga Soweto ya Kayole.