Question to elders

Hii story ya red thighs is it true? And if so tuseme ulale na malaya ako nayo will you die?

Bosss

[ATTACH=full]472434[/ATTACH]

hii ni kelele

Hizi maswali ulizawatu wenyu ! Gui !!

:D:D:D:D saidia mwanakijiji jameni

Luwere luwere nyasaye akhulinde

I had to google it, and still the sources I’m getting online are giving scanty information, si ufafanua hizo ni nini

https://www.kenyatalk.com/index.php?threads/muiritu-wa-kiero-gitune.120030/

@TrumanCapote is one

:D:D:D “cheki huyu msee”

Bila sketch ama image, hiyo ni porojo tupu