Pussy kills, again!

If only huyu kijana wetu kutoka RV was a member of this platform, where elders are always spewing wisdom, hangetuacha hivi. Immediately after the burial, hiyo kunguru atakuwa kwa mikononi ya ndumu mwingine ikifanyiwa dry fry. R.I.P. Sigei, it was not worth it.

[ATTACH=full]465177[/ATTACH]

:D:D:D:D:D poleni Sana kwa jamii ya protruding teeth

One less vote Sugoi man 2027… the gap is getting narrower.

Wafula wanjala enyewe ata console the widow’s shipoto na stick then apikiwe obusuma na imondo :smiley:

“Saving girlfriend” :D:D. Mtu mjinga sana.

Gf is the last person naweza jitolea mhanga.

I can fight a leopard, hyena, lion name them nikiona ina attack my kitten ama my dog but a girlfriend siwes…:D:D

Ata awe mtamu kama gizzard :D:D

Elders confirm kama @sani is okay

Any other man would have reacted that way… Nliona pale Twitter dci wakisema alitoka na rungu kwenda kunyorosha hao vijana… It’s like he didn’t know they had a gun first… Otherwise ata mi ningejua wako na gun nakunja mkia unapigia police commander baadaye

Tapeli, leta hekaya banae

Nimeanza kuamini ango @uwesmake akisema 80% ya watoto wa huko ni waluhya.

Kwa Nairobi and its environs ukipatana na wezi just play coward, unless you yourself have a loaded gun. It is a basic rule of survival.

Kimbelembele, chivalry and prince/warrior saving a princess angeacha tu nyumbani Rift Valley.

:D:D:D:D obusuma na imondo ni mashakura gani hayo musakulu? They sound terrifying

hehe thugs were trailing the girl on Toyota prado TX. Okay. lakini kukaa kwa nyumba na kumumunya soft meat ni poa sana. Kesho yake mchana unapea yeye pesa anaenda kwa amani. sasa ona huyu kalenjin anazunguka Thika Road 4am. Yaani that whole night alikua ajapewa nyap?

MGTOW=FREEDOM

Maybe alikuwa ametoka ku refresh akili na kutuliza mawazo. Hio ilikuwa tu siku yake

Siku ya mtu ikifika huwa hawezi ondokea. Kuna mujamaa alikuwa tu ametulia kejani anakunywa chai bila wasi wasi…unajua ceiling ilibomoka ikamwangukia akadedi…:D:D…

Just know any thief going to steal from a live person at night always has a gun, otherwise they won’t have the courage.

Never attack them. When you meet a thief, use psychology, act like you’re one of them, talk to them it’s like you’re friends.

:D:D:D
[ATTACH=full]465241[/ATTACH]

Huyo mkale alikua amenusa senye ya madam usiku yote sasa ilikua imebaki kumwaga ndani

I thought chivalry was dead, kumbe it’s alive and kicking.

It’s dead in Nairobi…in the capital huwa ni mtu apambane na hali yake

hivi ndio propaganda hutambaa …the lady was his serious girlfriend

No he was not. Sigei ako an bibi na watoto. huyu ni mpango wa kando

…hapa ndio iko shida. GF!!!

Sahi the gf is with boyfriend number two, and the boyfriend number two has no idea why the girlfriend is sad, usishangae sahi anamuuliza "whats wrong na hapatiwi jibu anaambiwa “nothing, i’m okay”. and the bf number two will assume its women nature, they are unpredictable. jioni bf number two atakuja na shopping ya manguo za designer kumbembeleza ati arudi sawa…thinking he is the cause of her sadness. Kumbe ghaseer ina mourn mwenda zake juu alikuwa na pesa…:D:D