Punda wives ni kubayaya

Ati magi thie Mwobatha ni mareka atia? Hii dunia tutajionea Mengi before tuingie kwa box.

2 Likes

Wewe ni mjinga sana. Mzungu ndiye alileta mambo ya bibi mmoja and yet his stupid book clearly says that in the Old days Polygamy was normal. Huyo King Solomon na wenzake walikuwa na wake wangapi na mapoko wangapi?

2 Likes

Wee mzee wacha ku argue na bibi yangu bado nadinya yeye rasa

1 Like

Wewe nyanya muzee, which sap ‚Äúartiste‚ÄĚ sang the song ‚Äútabia baya sana‚ÄĚ?

1 Like

I agree Kapondie ni fala, lakini wewe kwamilia bibi yako mmoja, mpendane na muishi kwa amani. Polygamy is inherently unjust no matter what any book or culture says.

they seem to be one happy family…mpaka goat wife is glowing.

Then kids from a polygamous family swear never to be in such unions.

Then a keyboard rebel swears by it,jioni anarudi kwa bibi na mtoi mmoja sunday wanapitia church then Uhuru park.

1 Like

His stupid book also said LBGT is wrong then wrote laws based on it and punished Africans if they went against those laws.

Kukuwa na oily skin ndio glowing eh?

yes unlike your ashy diabz.

Don’t you mean your mother’s ashy diabz.