PSV wanakamua mayatima wa Wenger with niceness.

Assnal wanalimwa kama mburukenge. Penda Sana kasheshee ipungue. Na bado kabla world cup ianze they will be disposed from the apex.
Tupeni mawe nimevaa helmet. Mkiwashwa endeni mkalambe wire ya high voltage stima muangalie kama Iko na moto.

epl muhimu europa ni myambo ya punda

Chelsea wanakungojaa hapa mna kanyagwa bila huruma. Ati EPL muhimu ni kama mko na guarantee mtabeba.

Finyaa!

kamuana athusi bila kusumbua

Wapi @uwesmake? leo lewa ulalae ghaseer hii.

Arsenal watapoteza formu very soon

Athusi ni wapi? Ghaseer hii

Depth issues have caught up with them

Nawacheki tu

Bado ana watch Kwa FIFA 2023 PES 5.

kesho stage ya Double MM utaona moto

Ghasia Una sema nunua. Kasugue mwili na kaluma Rob Leo Atul Kumar amekutumia ipasavyo. Hio loading and offloading of trailer huwa mnalipwa piece work ama Una ngojea salary end month.

Ruud Van Nilstelroy still revenging… :smiley:

I said it here in another thread that, Arsenal’s Achilles heel, inaingianga towards December. Wanaporomokanga kama nyuso za wasichana wakipigwa na kamvua ghafla bin vuu.

Hii wikend Chelsea will continue from where vijana wa ruud van Nistelrooy left.