Private sector asks politicians to tone down

private sector has warned economy will come down if the political temperature doesn’t tone down.
i support them roundi hii pesa imepotea hawa wana siasa wanatuchomea mbisha source B.D africa

3 Likes

@incognitus finally dry fries @Guru … Source mpasho.com

3 Likes

Rink please

1 Like

And @culture collects the grandma panties

1 Like

hehehe… unataka Gashui anyongwe na avocado.

Wacha fitina. Unataka nini kutoka dubs? Si unajua we had unfinished biz and an X is always not really exed.

1 Like

Ebu ntafutie kakibarua huko nataka kuhama kenya na si ile ingine ulikuwa unatafuta

Hata op hajaweka rink

Niletee earphones. Za 2k hivi si mbaya.

Zile head phones

Headphones?

[ATTACH=full]71269[/ATTACH]

1 Like

Zii hizo ninazo tayari. Nataka kama hizi
[ATTACH=full]71270[/ATTACH]

Sawa. will check

na mimi nataka kukukamua tu

@Wakanyama ona @Guru aliniletea headphones, tena za Xiaomi. Wewe hiyo kukamua labda ukamue friesians @Ice_Cube ataleta kama mahari ya dadako @Purr_27

[ATTACH=full]72689[/ATTACH]

2 Likes

U Ben10 unalipa kumbe hehe

Unalipa mahari lini tukusindikize? Niko na suti hapa ya brioni ya hiyo siku. Na shiny eye @Wakanyama asilete upus ya blanketi ya wazee, ama nitang’oa meno yake ya brown moja.

1 Like