Primitive Technology....

Makanika Murefi aka Bolbous @introvert Otieno…been doing lots of practise in readiness. Nataka instant riches na jinga hii unazibeba tu kwa kichwa…bila kufikiria.
Do you know what this is?

[ATTACH=full]194352[/ATTACH]

[ATTACH=full]194353[/ATTACH]

Watu wa Google images kazi kwenu…

Maragoli unasumbua

hii niyakuweka ndaii kwa mifereji za chuma. ulikua unajenga biceps na kifua vizuri sana

Ya kuweka threads kwa pipe za G. I

That we all know. Inaitwa?

Naona bado hujareset back to factory settings…Mimi Mmara? Kaì ùgùrùkaga?
Hata @uwesmake knows am not from Wesdern…

Steel rod threading machine.

Thread mill? :smiley:

It’s called a ratchet pipe threader…MBAFFFF!!!

Maragoli ya wapi hii, hii mjamaa ya Ka ngosho…

Salimia uncle nyam ama nyam dog

He passes off as mara…chieth meffi yeye

Hii Mungich huwa haifichi his roots, he’s a proud okuyu…

Threadaliser

Thengiù mùno @123tokambio. For clarifying my pure blood mungich shine eye roots…

@imei2012 kijana please train your confused impressions elsewhere… Thank you.

threader

Maragoli, you want to mine the gold in my head?
Saitan.

https://kenyatalk.s3.amazonaws.com/2018/09/257879_1c3822ec0f1bb0795b4f60d3b892e503.jpeg

Hii ni ya kuchimba mafuta.Tukutane Turkana upate pesa. Na uwache kusumbua Japeng saa kama hii. Anawekwa drip ya turungi Glienfiddich ishuke.

How much to get me to Turkana? And how is your cut nikipata pesa?

inaitwa die stock. senj