President Ruto’s weight and Health

Bonobo hueshimu watu wa vitambi sana,ata akue msoto aje.

Praying and fasting Mpaka akihara aseme “Ehhh” matako pia inamjibu “Ehhhhh”

Kichwa chako si kizuri. You have some mental deficiency ni heri urude shule kwanza. Idiot!

Tulia ngombe wewe, hii tumatusi naonanga twitter.

I don’t care what you think of me. Fanatics of president akona ukedi. Look at yourselves.

Usinitusi na ninapenda baba (ojinga) ghasser wewe.

so mueamua aje ? ataona 2026 ama haoni ?

Na suspect McKenzie Ako responsible

:D:D:D:D:D:D:D

The house is still spit on its decision as of now. Acha tuongoje kiasi kabla tuamue. Shit is own fire …

kulia kwa internet si tiba ya ukimwi:D:Denda ukaskie vibakay kule------------------------------------------------------>>>kericho

Eh, anus licker amejikaza kuramba kisabuni akiwa na matumaini ataonekana kufanya kazi safi awekwe pahali, hata akihariwa anasema I suffer for jambass. Lakini anus licker akionyeshwa vile real men kama @Abba @Billy Drago wanafanya huyooooooa kwa milima tail between his legs like a scoundrel

:D:D

Akimeza ARVs anaweza but he won’t make it to 2027 juu ya kidney failure.

Malisa huyo Titty washer