Poyoloko Sokwe Mtu Na Kimakia Exposed

[MEDIA=twitter]1420411741033443330[/MEDIA]

Hako kadogo ni @Wanaruona kanachapilia za hewa tu

NV wacha ujinga mjamaa…
funny though vile izo doggie zinakamuana kama maUmbwa tu:D

@poyoloko @Sokwe mtu and @Kimakia are filthy animals. They should stop such indecent acts in public. @kanguthu is the guy behind the camera

mkamba kula mbaazi na maandasi ulaze kende

Wakitimba, umemaliza kupikia mme wako @BADASS?

My dear unaona vile watu hutuonea mimi na wewe wivu

Humbwer, Haicwo

hizo ni android bots kama za @Electronics4u but hizo ni homosexuals kina @patco wameunda

mambo noogle mtu

Nguhaice

niko ngangary.
karibu nikuite mresh nikakumbuka ulikataa na manicure

:D:D

:D:D:D:D:D:D:D:D saa zingine mnaeza fanya mtu avunjike mbavu

Wewe umemaliza kupikia @Wanaruona ama ni makelele tu?