Potential Sabina Joy Recruit in 2 years. Wakamba hawataki mchezo.!!!

[MEDIA=facebook]10157830291936566[/MEDIA]

Inamia wakamba!!! Hadi mwalimu mwanamke anauliza nani atawezana.:D:D:D:D…MCA hapa lazima ameosha rungu sawasawa.

Huyu tupee Miaka mbili senge ya mtaa iweke mimba akuwe shingo mother. Tutakuwa tunanunua 150,:D:D:D

Alafu mzazi akue yukokwa umati:D

Hapa ndio unajua unalea kunguru kwa nyumba.

Ikiwa MC ni mwalimu, pia mzazi, na mwanamke kwanza na anashangilia ivi, inamaanisha society imekumbatia hii maisha.

This is wrong in so many ways.

Relax,…Just a normal day in Ukambani.:D:D

Jail those perverts

These are the same age old dances that our ancestors danced half naked. Nothing wrong with that.

I think the dude handled it well, he avoided a very awkward dance routine

Wakamba na nyege!

Ngite

This guy handled the situation well.
Anyone with half a brain knows not to engage teens in any kind of sexual advance.
They are so excited just for the attention that they have to tell anyone about it, thats how you end up in cell, telling your wife you are being set up.

Blame gengetone

Professionalism from the MCA. Makofi ya kilo

Chill bro. Thats a normal day in Kambaland. I have seen worse!

this is where you find yuaselefu behind bars

kitu swafi, hii ni kuambia PA wangu @Masood aunde underground connections niipate kwa room mlolongo

Sasa MCA angeamua kudagger uyu shiny eyed student ngoma ingezimwa ama? ama juu ni ukambani kaende kaende kasee

nvchieth usiwai ongea mahali wazee wako. ghassia

Kamalaya kanaibuka

Kangoko kama hako unapita nako chini ya maji, mbaya mbaya kesi baadae