Post ya Shiroe

Kuna post ya Shiroe imemalysia after kumlink na Deorro … I now fear for my membership here… Anytime @admin anaweza nipiga equator.

@Shiroe uko wapi?

Haha desperate times naona…

Ngoja tumsubiri aje kwanza

Tutasema mara ngapi Shiroe = Deorro

Utashtuka kujua ni ndume mwenzako… Tungoje aisee

Aisee

Naona dalili zinajionesha hali sio ya kawaida

kuna meme talker amepost nilikuwa nadai kudownload …“fisi ikiskia gate ya slay queen imefungwa…” nani ako nayo?

And an ADMIN at that.

niaje @Mfirwa

BTW Mwifwa pls say hi to St…nilikuja jami mka ignore.

that tree holder posted something which i flamboyantly commented praising “her” , then one CSI went to IG and found that she wasn’t the one, she only picked pictures from IG and posting it here. Then I called admin to ngoa my post. Either ni admin or shiroe herself removed the thread after being busted to be an imposter . Very foolish man. Hapana danganya wazee hapa na kumbe wewe ni mwanaume. jinga sana

@Shiroe = mayai za admin

Zile kabat zimebomolewa kwa inbosk ya @Shirooo warai :D:D

Usiogope chochote uje bana

@Shiroe amesumbua hii Kijiji leo

[ATTACH=full]192321[/ATTACH]

Hiyo post ya @Notapeoplesguy hapo juu imemalaysia after concluding rightly so that @spear = @Shiroe

Tushaona…hata zikimalaysia. We know!

:D:D, I don’t tune online chics. Ndume mumeona Maneno.

Mazee you are seated kwako na bibi na watoi ‘tuning’ a male MOD!!! hiyo inaniuma sana…anawachekelea tuu sana.