Pornstars misconception

[MEDIA=twitter]1160953680528494592[/MEDIA]

[ATTACH=full]253816[/ATTACH]

mbona “save image” iko karibu sana na “share image” kwa opera mini?
gai! karibu nitume image kwa pastor wetu

Huyu wendy… Sijui niseme…

Mbona sura inafanana na ya huyo mtoi amekuwa akitrend lately?

what is with that wendy bullshit

manyangau wakuangalia free porn ndio mnalmaliza industry

lazima ni smash hiyo stuff, waah unapewa hivyo tu, anyone know ana turn 18 lini…

this doesn’t feel right at all

Yaani kuna watu hulipia?

The number of pedophiles huku…

Hahahah, ngoja four years

Hio kitu utapata kama tushakula Akiwa 15

yeah kama kupata full movie kule gangbros e.t.c i sell pornhub vip accounts at half price interested?..

weeeh naona nikimove in chini ya maji akiwa 17

unco unakaa expert pia mimi nataka kuonja 15 yr old pussy unawa ngojea asubuhi wakienda shule ama