Popular blogger calls ktalk a social media platform where men brag about sexual escapades.

natafuta link

…ni hekaya ukikosa

hio ni ya kitambo, si ni @Savageqq alimulikwa last year. nataka nimtafute one day tukate maji anakaa kuwa na escapades safi safi. soma threads zake, nilimtumia messege inbox hajawai [ATTACH=full]240533[/ATTACH][ATTACH=full]240534[/ATTACH][ATTACH=full]240535[/ATTACH][ATTACH=full]240536[/ATTACH][ATTACH=full]240537[/ATTACH][ATTACH=full]240538[/ATTACH]reply

mephis seemed like a polite joint…ama ni vile tulienda sunday show ya kidum?hakukuwa iyo ratchets inasemekana

Boss sasa unexpect kupata ratchets kwa club on Sunday hata wewe??

Kama unataka ratchets enda Friday na Sato…sana sana Friday

not a big fan though…miaka yetu sasa ni kutulia kumumunya gin polepole