Ponda Mali Sasa

January yaja in 10 days.

paid all bills/expenditure jana both devt and recurrent sahi nanyonya konyangi bila kusumbua staki njanuary suprises

[ATTACH=full]216387[/ATTACH]
Pewa tribal tattoo…wewe ni Shujaa.

Ni poa kama most sources za income zako zime fanya the needful. Mimi employer hajalipa salo ya Nov,

Side hustles kuna wajinga wameni harakisha hata sijakua niki lala nikamaliza kazi zao. Sasa payment is a problem. Na Jan nina bills coming up. Had planned hizo pesa ziikingia xmas nijinice after settling bills lakini monies are tied up in buggers pockets. Wasee hawashiki simu, hawa reply txts…

Hata family inashangaa kwani mimi huamka asubuhi kwenda kula mogoka kisha nirudi…

Pole bruh make with with what you have usiwekwe pressure na watu waki splurge!!! Jan ni Moto wa kuotewa mbali!