pombe

i once drank Best nikaanza kulia. hiyo kitu ni shetani. nilijiaibisha ikabidi hatuongeangi na hao wasee vile. ushawahi lia kama mtoi unaanza kuroll ukipiga ndueu. i suspect I lost my mind na hiyo chieth

judging from your story I think I know who you are. Does your name begin with a D?

Daudi wacha kusumbua sisi!

Niliskia akiitwa Dickson but for some reason he liked it when people called him Dick

Hip pengine ilikuwa ime fanyiwa distillation kariobangi industries… Huko wanategeneza had I roiko na panadol.

hio ni ya kariobangi light industries

beat me to it :D:D

ati ulipiga nani?

what a dick!

Wanaume wengine wanakunywa pombe wanatamani kuma wewe hapa ukilewa unaanza kulia!! Umama

:D:D:D:D:D eih, saitan!

I was once invited by a friend for two on the road, then this beste yake joined our table, a Masai to be precise, tulilewa lakini mimi nilikua najipimia, kidogo kidogo the Masai friend digs out a bottle from his jackect, we went for sips all round but hio kitu ilikua kali, I immediately saw stars maduruduru hivi, well I knew haikua kitu poa, nikaachana nayo, wait wakaendelea kusip sip round, nilianza kuskia kizungu zungu, and because hatukua mbali na nyumba, nikajitoa moss moss hadi kwangu, but I tell you, I blacked out after kupiga one step ndani ya nyumba. Nilikua najiskia the following day. That’s the reason why I stopped drinking, and I don’t care when you see me downing Fanta Pineapple or asking for a Cup of tea, yes tea, in a drinking joint. Pombe hatuelewani kabisa.

I once downed some Richot at Nbi West. Thank God a pal of mine hallad me and joined just in time, nashuku Kariobangi Industries had the order for the day coz how I got to cruising altitude have no recollection and the touch n goes I did before I got to bed, wacha tu. Woke up the next day wth a dent kwa kichwa, rumour has it, I fell down like a log as I was chucking frm the ride, not even the slightest struggle to support thyself.

kuna jamaa fulani ameamua kununua pombe pale rongai mm na kimbelembele yangu nikumeza chupa tu juu mm ni mtu wa kumeza akina legend so am sure sitalewa which was the case mpaka pale hornbill tumehappen vizuri sana
masaibu yangu ilianza tulipofika kwa nyumba yake nikapata mzinga ya crazy coke na guarana tatu…nika amua kutegeneza jina ,ata ao majamaa wafanye nini hatuwezi kunywa na wao pombe…siri nilipatiana za vijiji zote najua ata hii