Pombe mbaya

[ATTACH=full]205895[/ATTACH]

Hio Huitwa "Wardrobe Malfunction " …
:smiley:

Kwani ikusde iko na chokaa

Si hii ni krimino

Kwani huyo dem huhara ACID ?

Naona tumavi tumekauka, imechafua roho

Hapana chief. Hii imezidi [ATTACH=full]205901[/ATTACH]

Col. Gaddafi akiwa kurutu.

kumbe @digi uko Belgium ndio hukuona hiyo picha ilipotokea?

Kwani huoni sticker ya KEBS hapo kando?

:D:Dsikuona…but vile wewe bado ni mgeni huwezi elewa

I know this pub, iko somewhere in Kisii, I know one of the characters in the background.

Interesting Observation…
I have also noticed some Girls apply Talcum Baby Powder between the Thighs …
Can our Female members here tell us why…???

[ATTACH=full]205936[/ATTACH]

Apo inakaa kwa thighs? Iyo kwa boot. Am left wondering ama boot ina store unga?

Hii tuliona

Almost turning into Alimentary canal malfunction…

I saw this picture a while back and I have to say it’s nasty kukunywa hivi si poa

NAMSOGELEA TARATIBUU, NAMWAMBIA NJOO NIKUPAKATE THEN NAMCHOMO JAMAA TAYARI KWA KAZI… AKIKAA TU ANAKALIA!