Police canter in casino

Nimepitia apo around 11 nikaona your favorites wakiingizwa kwa canter ya polisi one by one and a few villagers pia

Hehe hustler tawala…beshte yangu ako na wines and spirits hapo. Anahangaishwa kama shetani. he used to make good money lakini siku hizi anastruggle mbaya

Nikama wamebeba @Starscream akiwinda Anne big ass banae

siku hizi ni kubaya after 11pm. Masaa ya Gachagua!

Nimeongea na boy wangu pia ako na wines and spirits hapo Kasa Seasons. Same case. Analia mbaya. Biashara iko mbaya

Do you take care of his rent, too? Ama wewe hulipia malaya pekee

wewe ubwa. Hii ni nairobi. You depend on other men to take care of your rent? Na kuna pesa yako imetumiwa kufanya umalaya? Ama mamako anauza tumpromote?

hasla tawala

Siwezi enda casino na giza

Niliingia casino kutafuta nginyo nikan’golewa jino

:D:Dhekaya iko?

Old song ya nanoma

p

unaogopa polisi ama wezi:D

Watu wa wines are being harassed mbaya sana in the last few weeks, and yet daily wanatoa ushuru to the local stenje. Almost daily their customers are being arrested

One day this regime of truthful men should raid SJ on a Saturday night complete with TV crews and afew prayer warriors. We will all forget about their shenanigans for afew weeks. Deflection manenos

Watu wakae kwa lane moja ya kujenga uchumi si ukora ukora.

raiding SJ is suicidal…it is an economic hub

hata bypass ya Ruiru wanaokotwa mbaya sana

Shida zimeisha Kenya imebaki.kumaliza umalaya pekee?