pokoste

nadai hata mimi nifunze mapoko adabu…ile day watakuja kwa table yangu kwa pub…ata mimi nibebe Michele zangu…wakiniekea mchele kisniper pia Mimi niwaeke tubleki wote sasa nione nani mjanja.

8 Likes

bangi si managu

1 Like

hallucinations at their peak.

1 Like

You have more to lose

Watu watasema ulikua unajaribu kurape madem working class ukaji drug mwenyewe.

Hakuna siku mwanaume atalipisha mwanamke openly watu wamsupport.

1 Like

:D:D:Dutafanyikiwa kama mtu flani hapa alijipata kwa room na used condoms

2 Likes

Kwani bangi imekua huru

There is a guy I am acquinted with who did that pale CasaB. Mapoko wawili. Walipojikaribisha kwa meza yake hakuwafukuza. Akabuy drink na kulipia. Akawaambia wamngoje anakam. Akaenda hapo nje akanunua bugizi. Kidogo kidogo wamemwekea vitu… Na yeye hakunywi. Kajifanya amelewa. Walipoondoka kidogo kwenda msalani,ndo huyo ametubukiza bugizi kwa tusker zao. Mara maliar wameanza kulewa desighn hawajui. Ilibaki yeye ndo amewabeba. Mtaani sema watu kufirwa bila huruma…keshoye wanapewa maji waoge na wapaondoke pang’are. Risky business that. Risky.

8 Likes

kuna thread ya the most stupid person in this ville. i think we have a top contender na sijataja mtu…

bugizi ndio nini?

1 Like

:D:D:D:D, na imagine hiyo picha ya @chamaa na Malaya wake kaa wamelala wote kwa meza ya club juu ya kuwekeana mchele ki-sniper

2 Likes

When did you grow a pussy, your handle was always blue.

you don’t like it,eh?

4 Likes

Its a blue pill drug word the street is its prescription for mental illness either way its high is messed up a lot of coastal street children take em.

Nyinyi ma-shemale mutatumaliza hizi streets

2 Likes

hehehe acha ufala hao mapokoste hukua na backup

Mbona maswali na unajua mimi sio dem?

Breast Cancer Awareness Month.

I did it last year, so it’s nothing new.

1 Like

Gaylord hupendi pink handles?

2 Likes

^^^^^nini hii???

Unataka kukamuliwa kasee?