Pocket puthy

For inquiries call the given number.
[ATTACH=full]169849[/ATTACH][ATTACH=full]169850[/ATTACH]

ILE SEX DOLLY HUMAN SIZE NDIO TUNATAKA

Ambia JOHN MBUGUA KAMAU sisi hapana tambua hii :meffi::meffi::meffi::meffi:.

CSI mmeanza kazi

ktalk CSeye kazi kwenu

WTF. Someone is marketing these things in Kenya? There must be a market for them to do so. Na vile ma manzi wako wengi na wako ready ku gawa. We’re going to hell in a handcart!

:D:D:D:D:D:D

Same thing for dildos, wanaume tuko wengi

hii ni competition ya Arimis. sasa hako ni ka nini? enyewe dunia inaisha

Kanafaa small league 4-5 inches battallion

Hehe jeso