Pishori Girls Beaten Like Rabid Dogs

https://twitter.com/i/status/1790877328513400853

Tamu sana kama kuna ushahidi( balance ya mshere ndani ya mikoba yao au thuruari/ bra).
Iwe hivyo siku zote.

1 Like

aki pombe wewe,… yaani some dude was trying to pick up such

3 Likes

Hivi ndio inafaa, hapo unatoa machungu yako yote hadi ya kukuliwa fare

3 Likes

maumbwa wangechomwa kama nyama choma

2 Likes

It won’t stop them, it will maker them more hardcore now

size ya @rexxsimba :green_emoji: :green_emoji:kuja ujibu mashtaka

3 Likes

Blockquote

Gender equality does not exist

Gender equality didn’t work here. If it were men wangeivishwa

1 Like

Kaka dudu, tunajua wewe ni jamaa unapitianga SJ kukata kiu wakati mfuko iko sawa sawa na according to hadithi za hapa kule kwa hizi streets zetu inasemekana SJ kuna wanawake wana umbo sawia na hao wanawake, nikisema hio ni taste yako hapo juu naweza kuwa nasema rongo?

1 Like

Kuna lanye quality calabash na unachukua hii trash

kuna wanaume hukula malaya sura mbaya ivi

1 Like

mimi ni team petite :100: