Pilot ameishia kudoze...

Button ni moja nafaa kuguza ya freno kwa wings :smiley: ama tujipate tukiwa meat ya lions kwa bush
[ATTACH=full]444674[/ATTACH]
[ATTACH=full]444675[/ATTACH]

Kung’u the Pilot. @Mosa De. Mkuu how much is Kerosine from where you are flying from

Mara ya kwanza kwa ndege bro?

Hapa zetu kujijenga wengine wakijichenga …bush manenos
[ATTACH=full]444726[/ATTACH]

Mliamua hatutapata Amani mkipata shillings kadha

Yaani, 90% Carbs, unatoa wapi nguvu za kudeenya if this is what you eat often?

Food donation ama? Hii ni nini sasa bro

Now I understand why so many women around are complaining of weak men. Sasa mtu ukikula chakula ya ngombe kama hii unatarajia aje?

Wasikutishe mbloh. Jibambe. Maisha ni yako.

Hio msosi iko sawa sioni shida

Kudeenya kwani inataka what food

A lot of proteins, especially animal based proteins not plant based. Western men are very weak and have higher rates of incel-ism and low birth rates juu kila saa ni kukula carbs 24/7

Mahindi na pancake? Nilipata mbochiste time flani amepika ndondo na spaghetti,ilibidi nikakule ma mitura

Hii combinenga kwangu inasound very funny ata.

Jipe mwenyewe

I’m usually under the impression you’re a fossil. Bibi alikuwa wapi?

Bibi gani,niko na kadhaa?:D:D:D

Pilots kazi huwa ni take off and landing. Huko kwingine ni computer huwa inafanya kazi. Kuna airbus nowadays niliona ikiland on full auto bila kuguzwa

bottom homosexual uza AIDS infested mkundu polepole