PIA WAMAMA ARE DESPERATE FOR SIEGS

Wadau nimeland after kumaliza janta undisclosed lokeshen. Kuna ule matha mimi hununua mayai kwake after nimeland last week akakiona akanishow nimepotea sana. Nikamshow sikua around lazima hizi noti tutafute pale ziko. Following day nikaamua ninunue mayai juu kwa fridge zilikua mbili zimebaki. Nikajipeleka kwake tukaanza risto mos mos. Nikampata ako na best friend wake tumbler Yaani yeye na Mejja na tumbler hawaachani. Nikamuuliza mbona unakunywa akanishow ameletewa. Red Flag numero uno.

Kidogo kidogo nikamshow since hana ingine wacha mishikie ingine nikaenda wine nikabuy kenya kane ya rwabe. Tukabangaiza kiasi kwa kibandaski. Akanishow anataka kunyora kwa bar flani hapo karibu. Nikamshow I will dare you. Urudi bila ngotha. Manze alirudi bila ngotha nilikua na finger. Red flag number 2. Shida ni hata kidole haikua inaingia mpaka quadrijoint kama ya @uwesmake. Kuna kitu nilikua naskia imefura hapo kwa entrance ya makuste. Lakini ku squirt alisquirt ka shiet.

Nikaboeka nikamshow juu ameskia poa anitumie noodes nijibambe nazo. Red flag number 3. Juu amelewa already akatoa phone naona amejaza picha akijifinger on camera. Kidogo nikaona videsa akafungua ‘accidentally’ alikua lodgo nikaskia ndume imemshow inua mattercore ndio akashtuka akafunga fuaster. Ati anakuanga na ile ring light kwa keja. Hio ni meffidence ya umalaya online.

Nikajua hapa huyu mama ni maliar sugu. Hata hanjam za kuidinya ziliisha hio siku. Kama @ugali_ya_jana ama ni @Ugaliyajana nilienda home nikalia 30 mins straight juu ya kuonea @TrumanCapote huruma nikawank nikalala. Ndio nikajua hata ukifinger @TrumanCapote atakua beshte sana juu junguuz wanamrushia ma pennies akijifinga online. Ana need @Baby_Panay na @PERDITION wampige train. Yaani mama wa kedo 52 years pia anauza coomer online?

Ni hayo 2.

9 Likes

Umepewa pussy for free lakini unaiwacha juu ni lanye. Meffi wewe
1iMx5H

21 Likes

Wueh!

Ndio hii type yako. Walai hawa ni machokosh

@Some_Say bana!!!

image

3 Likes

:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl: So uliwacha pussy ukaenda kunyonga kasee? Hiyo part ya ndume ikimshow ainue ndiasa imenimaliza lakini :rofl::rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Umeffi

1 Like

Sifikirii na mboro kama wewe elder

Moral of the story: Hata maku mzee zinadai doshi. Mimi doshi yangu inapenda za wives wangu 2 wa TZ. Planteshen ya TZ ni tamu saidiii hua wanabingirisha doshi kama kayamba saa za sadaka church ya catho.

2 Likes

You did good. Dem murevi washana na yy

[quote=“Some_Say, post:7, topic:496376”]
…ha doshi kama kayamba saa za sadaka church ya catho.
[/quote] somechieth nenda Lete picha

Unatafuta mbisha ya kuwank virgin boy?

Hio siwes kamua

You are wise, you speak with nature

1 Like

Bila evidence kwa pikcha, hizi ni story za jaba na winter dry spell.

1 Like

Meffi

1 Like

ungedinya hio kitu umwage ni tamu sana

2 Likes