Period Sex ...Tamu or Yuck/disgusting

@Mwanaume Pochi …tangaza musimamo wako…hapana leta umeffi kwa hii informative thread

My campus chick was into modelling…you know those cute chicks with long legs and nice figures… nilikuwa namkula on weekends …used to enjoy her legs on my shoulder…Kuna wiki moja sijui nilikuwa naendeleza Nini I didn’t fuck her for weeks so when the weekend arrived she was raining…akaona vile nilikuwa disappointed Na naumia akanishow anaeza niunganisha Na beste yake… nilikuwa naona Ni jokes so usiku tukitoka kubuy supper Na Kula mutura akaniambia tupitie hapa…kumbe hiyo place ndio huyo beste yake anaishi…Sasa kufika hapo kwa door akaniambia niknock…Ikabidi nimethink twice juuu nikikula huyu beste dem yangu atanibeba aje or what will happen in our relationship…nikaona hapa napimwa and I’m thinking with my small head…of course sikuwa nataka kulipa huyo beste yake juu yenyewe my gf had told me earlier that lazima ningetoboka kiasi…Nikabort mission… anyway kufika kwa Hao tukapika Na tukalala…Mimi kuturn usiku naskia kitu warm Kando Na Niko Na blue balls sijamwaga for 21 days…Ikabidi tumetandika towel alafu nikakula vitu…kutoka hiyo time nilikuwa namkula Hadi akiwa Na periods…niliharibu Hadi budget yake ya pads but I used to chip in…ukikula dem akiwa on her periods ye hukuwa extra wet and very warm but saa zingine very horny…huwa inasaida kureduce the intensity of the pains…saa zingine unaeza tegea after Ametoka bafu kuoga if the sight of blood puts you off … lakini niliacha hio tabia Na huyo dem…sijui why but kukulana daily si healthy, Kwanza multiple times…juu sometimes ilikuwa inabidi amefua sheets Na towel juu we used to bang upto 5 times a day…wah sema kulipukiwa Na testosterone hormone

Shark week,no fear

Have you ever watched the movie …JAWS… @Tom Bayeye

Are you seriously serious?

Engima @Tom Bayeye …howz life

Life’s good man.kuota jua kama ghaseer nikigonga gahwa ya iliki reading news. couldn’t be better than this

Cool…keep your head up…