peasant ktalker

since niliwaomba kazi na hamkunipea si mnisaidie kulipa rent mandugu…nilifutwa job january na ave been struggling kupata kazi lakini imekua ngori… rent arrears imegonga 6500 na landlord amenitishia kunitoa anytime na nikona mkid wa 1month.

https://www.kenyatalk.com/index.php?threads/saidieni-peasant-ktalker.143648/page-2#post-2669762

bado kama unaeza nitaftia kazi nitashukuru asanteni.

my number 0722173776

I Miggt not help you since i am a peasant also, but have you considered going back to ocha. Funga virago with family and head to ushago, from there you can draw your cordinates well. maisha mjini bila pesa hautaweza.

from the beginning wewe ndiye ulikosea ukajitambulisha kama a peasant, ungeshow raia wewe ni lecturer ama engineer but huna kazi,ungetumiwa mpaka maeuro na madollars.hii in kijiji cha maubwa tu hawawezi saidia a peasant

Pea kijana kazi, hata kama ni ya kufagia bu chery

Jamaa anaishi mlolongo na tena corona imetu affect sana

ungerudi ocha january miezi nne imepita ungekua na kuku ready kupelekwa market. season moja ya mvua imepita, ungekua na gunia mbili za maharage umeharvest. sasa utasaidiwa utajirishe tajiri landlord wako. ocha ni wapi?

Wah a dogs life indeed…
Ningekua wewe singeona haya come up with a plan,anything hata kama ni kushona viatu ama kupiga madem pedicure or kuuza matunda kwa kibanda… Just do something, anything. tafuta base na capital kiasi . Ocha kama hujazoea utajiua juu ya stress

Is he genuine?

nipe pass ya job bro

U

Can you work online for a hustle? If yes. Nitafte kwa whatsapp 0729166260

Fuck you nigga with your scam shit. Do not dare listen to this virgin dude.

Huyu msee amesema hana pesa… sasa unafikiri ni hii upuss ya kubuy data bundles ataanza ama ataanza kujua venye familia yake itapata cha kudish??

Wachana na pombe na maraya