Pay your bill before you post me. You can't even pay the cheapest drink.the you post about me

:oops::oops::oops::oops::smiley:

If you were for real ungekuja na proof. Ama usafishe elders mecho. Sio kukuja kunyambia nyambia elders hapa na ridiculous claims.

Are you Millicent Hassan ?

Kunaendaje huku

Order I kuje[ATTACH=full]378383[/ATTACH]

Who was that who posted you Millicent. Anika yeye tumjue

[ATTACH=full]378387[/ATTACH]

@Rambadant

Nyinyi ndio wale watu mnataka kuanika Dem jumwezani nayeye . wacha ajiongele since you can’t afford anything pang,anga,tu

.hauni jui nakujua vizuri nyamaza ama nikuchonesai pia wewe na proof nzito kwanza apana cheza na mdigo brooo

Leso na popcorn zikuje, it’s lit.

By all means, nichomee please. Go ahead kindly

Whats happening…? Nani kamchokoza mchokozi asiyechokwozwa anayechokoza wachokozi?

Apparently, @Rambadant aliiba kuma… No no no hakulipia date.

Imagine Mwanaune Zima kuanika Dem siniupuzi aki after amekulia bills

Aki ni upuzi. Nimeskia nmekasirika sana juu ya iyo story. Ata hana adabu. Aya sasa katusafishe mecho

Unakasirika nasikanza soma Lebo broo.na kwa wale wanathani Mimi ni fatuma haha pole sana ni millicent

Millie si utusafishe tu mecho bro.

Siwa post nudes zangu pia ni trend vizuri:p:p:p:p

Wewe hujui ii maneno vizuri. Ukitaka kutrend ile proper na upate like 100 men every night, then wewe ndo upost nudes zako. Utawekwa adi kwa Citizen TV