Passaris soft spears

Passaris support for women law enforcement. Gender balance at recce squad. [ATTACH=full]259600[/ATTACH][ATTACH=full]259601[/ATTACH]

Sasa unatakaje digi

hizo shades/sunglasses ni part ya uniform?

Shida ni Akina Matheri na Wacucu will start stealing wakiwa maternity leave:D:D:D.

Hii squad inakaa tu useless, cant handle the heat that comes with Gun trotting Gangsters wa hii Jii. Some things cant be forced.

Buda some of the women in army and special units size na nguvu wako nayo unafeel energy yao inasambaa sio kama kawa.

Digii kihii

huyo wa mwisho amejifunika na scarf ndio bad news kwa hiyo crew and most prob the most efficient in terminating lives.

Dogii kipiiero.

Yes they are

Have you heard about Jomo Kenyatta, the burning spear?

digi you are idle

It’s part of situational analysis and identifying possible threats. With those shades u cant know which direction they are looking and who they are targeting.

Hapa ndiyo women empowerment imetufikisha sasa

Hawa ni special unit ya ukweli hiyo scar rifle haitumiwi na regular units anywhere duniani.

Upuss. Hizi Guns me Huziona na wale makarao huguard state buildings. Nikama they are new imports juu ziko mob sana sikuhizi, ata na makarao wa patrol. @pamba elezea sisi, hizi guns mpya zimetoka wapi?

Recce inakuwanga D- ?

Google scar rifle na uwache kelele ile yenye unasema ni different iko na kastrip ka red sijui ni ya China ama

Passaris needs to take that stomach to the gym

Weka yako tuone kwanza…:smiley:

Kipiiiiiiii