Panda Miti

2 Likes

@TrumanCapote used to seduce me like this after amenilipa 20k.Shida tu ni sikuizi arthritis imeshika kiuno ikakauka kama ya Aisha Jumwa.

Hehe, wueh!! Wakarah mwenyewe…sahi ni masaa tisa, na elders wana hustle hapa na kule. Nime login nikacheki hii thread nikajua wewe unaelewa kazi safi ya marehemu Prof Wangare Maathai. May her soul rest in peace.

Lakini Wakarah bana!! kumbe sivyo, ninaona ushaingia ile session. Wacha nijitoe bila kuleta disturbance. Practice self-abuse pole pole bila kutuhusisha kama elders banae…we are trying to build the nation. Ama namna gani mi bredda.