@pamba kupewa adabu

kuna jamaa ameingia @pamba fimbo ya mgongo
:D:D:D
[ATTACH=full]203023[/ATTACH]

Si hiyo ni kriminol Sijui mbona nimefurahi sana, dude has helped me release lots of frustrations I have with kenya police. Apewe chupa mbili :D:D:D:D:D:D:D:D:D

:D:D:D

:smiley: kwanza ya kichwa :smiley:

Amemchapa wapi Maze? Sijamwona

Naokotwa chini ya meza, stupidly brave, kaa mimi ni Boinett would hire the guy

Guts like those. Mungu nipe!

:D:D:D:D… A taste of the same medicine

:smiley:

:D:D:D

Legend!

@pamba ameshindwa nini hiyo imegoga serikali Kwa kazi.

Bangi !

:D:D:D
Kwanza ile ya mbegu.

hehehe huyo jamaa grudge alikua nayo

Watch wakianza kufukuza watu, the guy in a yellow t-shirt towards the right center of the screen. :D:D:D

The teacher punishing a police officer

:D:D:D:D:D
I have watched it umpteen times