Pamba kuja kiasi

News just in, this is Askari Pamba akiwa hosii,alisumbua yule Nurse sana…

11 Likes

:eek::D:D:D:D:D:D

:D:D:D

:D:D:D

:D:D:D:D:DKama @pamba anapiga nduru hivo, sasa pambalet si atapasua watu eardrums.

2 Likes

:D:D:D:D:D…By the way @pamba how are you faring?

1 Like

Hehehe… @pamba njoo ufafanue haya maegezeo

:D:D:D:D:D .

Hehehe yenyewe sindano na mimi hatuambatani.

:D:D:D:D:D:D utadhani jamaa ako kichinjio.

1 Like

@pamba naona daktar ameshika ile sindano ya ng’ombe. sasa we ni ng’ombe ama ugonjwa ndo ilikuwa ya ng’ombe?

2 Likes

I gave you a phone no out good will unanitusi?

jibu swali wewe…io ingine ni yako

:D:D:D:D:D:D:D:D:D