Pale Mukuru Kwa Zukabaga. Kama Unajua Huyu Msee Ongea Naye

[ATTACH=full]148609[/ATTACH] [ATTACH=full]148610[/ATTACH] [ATTACH=full]148611[/ATTACH] [ATTACH=full]148609[/ATTACH] [ATTACH=full]148610[/ATTACH] [ATTACH=full]148611[/ATTACH] Vitus[ATTACH=full]148611[/ATTACH] [ATTACH=full]148610[/ATTACH] mtu huona ukiwa hapa FB

Meffi edit uweke mbisha vizuri usituharibu mecho

Picha moja unaweka mara tatu ya nini. Ghasia

COOMBWER!

Shenzi type

Famagoti

@Deorro umekuja sana :D:D

labda bibi alikuwa anaimba chorus ya rwnbp kwa nyumba hadi ikabidi

Tangu lini nikakuwa Nyamgondho

:D:D:D