Pajeet menace in corporate America

@Aka mpole pitia hii thread

:D:D:D:D:D

[MEDIA=twitter]1656421110701760513[/MEDIA]

Kuna jamaa amewapiga makumbo serious buana

[MEDIA=twitter]1656383707475746816[/MEDIA]

[MEDIA=twitter]1656652041555521536[/MEDIA]

[MEDIA=twitter]1656349432810438667[/MEDIA]

Save for a few, pajeets are shits who thrive in taking shortcuts…

Watu husema Negros Is a Bad Manager trully have not met the curry munchers from India. Shortcuts kila mahali

Napenda Sana hiyo sweep ya manju banturu.

Huyo Manju Banturu ni @Sambamba tu. Hakuna msee wa Shanghai ana jina ka hiyo.

Anaitwa XONG KURO… :smiley: