PAINFUL ERECTIONS

Any docs in the house? I have been experiencing episodes of priapism and is really affecting me. Though i last got intimate last Saturday the pain has persisted so it isnt a matter of dry spell. Could it be Ricky Owens? kindly help guys:(:(:frowning:

Woi…ndugu,tembelea Dr soon . Hapa ni matusi tupu.

Its a condition called pre-anal-sex aftermath, is your face also like this wheneva going for a nature call ??
l
l
\l/
[ATTACH=full]55839[/ATTACH]

AIDS now die die die

LUWERE!!! LUWERE!!! NYASAYE AKHULINDE!!!

Lol…hahahaha…woi hii kali

Hapa I see no help ,try something else . Hapa utapata dose ya matusi 500mg 3x day

mdeki imechoka na harufu ya mavi [ATTACH=full]55851[/ATTACH]

@Freelancer Wakala kimbia hapa. Uko na shida ya nguvu za kiume na huyu jamaa ako na ‘overdose’.

Shoga si ulitimuliwa huku! MEFFI

[ATTACH]55864[/ATTACH] i want borry rynaw

Can’t stop laughing

Ka mavi kalikwama ndani last Saturday…na huyo msee ulikuwa unashaft alikuwa amekula pili pili na ako na constipation. Good luck bruh

ur partner alikucheza, ama alikuchoma na mavi. naskia kaa ingali kwa mwili ni moto sana. UMECHOMWA

Hahahahaaaaaaaaaaaaaa