Over taxation !!!!!!

This month, every civil servant has realized a pay cut. Now it is time to look for Lube, because the serious hard f***king has just started. The better you apply the lube, the less painfully the experience will be! Welcome to the new Kenya

umbwa ii… weka full details!
nini mpya imekatwa? si uko na payslip?
ama ni narative ya babuonists… yani azzimeffi followers?

umbwa ghasia takataka

You are so bitter, did somebody fuck your wife? Apologies for that in case the bitterness starts from there

Urongoooooo

wacha ujinga kwani wewe na mamako ndio civil servants kenya??
nini imeongezwa kwa tax…
mitoto ya malaya wewe…

True.

I got one who works with CBK subsidiary.

They have not been paid since December.

:D:D kwani mko na mwezi (Ka murona ngui-ci)

Si mtafute room mdinyane Maumbwa hizi

Niliona deductions ya Tokens bana. Over 50% of your money is taxes…walai hii ni hujuma…stima yangu ime double bana

mamako ndiye alikuwa na periods aka ni nyima kuma chafu…
usinifuate wewe mtoto haramu…alafu ukimbie kwa admin…

weka kidole kwa mkundu unuse… takataka kisonono ya mamako:meffi:

wacha ujinga national govt imelipa watu by now … by friday kila mtu ako na mshahara … si iko kwa budget?

io umbwa hapo juu ilikuwa inadai tax imeongezwa… wewe tena ni delayed salaries?
wapi… kila mtu amelipwa ama ana lipwa ii week na national govt…

watu wa assmeffi hamunanga akili. … ety subsidiary ya CBK???

kama ni county io ni ya governor

alafu utakuwa una shangilia ama? shoga mweusi mtoto wa malaya ii thread ilikuwa ya taxation sio kunyonya mboro… humbwer

Manze

Chokora kwani una upungufu wa akili kiasi gani??? I knew the tax has increased because people have been paid. Sasa wewe na ujinga yako yote you think am talking about civil servants not being paid. Take you time before you react to anything.

kula block doggie
nime kuuliza gani hukujibu… ni umeffi tu…

jaluo kihīī mwenzako akasema CBK hajalipwa:meffi:
tena @pipinono atupee io affliate ya CBK

You can’t block somebody who doesn’t follow you. Enyewe wewe ni mbwa mwituu!

Enda ukatetemeshe mukuundu na huko ooo mbali ukingoja kupanuliwa na njagathi

wacha kunifua tafuata malalya ii

Ukiwa kwa mhindi huwezi…ama wacha.

Ever heard about Kenya School of Monetary Studies?

si mlipwe basi?
mbona una ndanyanya raia eti CBK watu hawalipwi???
io ni shule umbwa wewe!
kwani kila student hapo ako guaranted job kwa gava??.
ata tutors huko hawalipwi na CBK??