Osha rungu

Hii lasma ningefunga nayo wikendi…sioni haja ya pep kwa mutu amemalisa form four tu juzi

Effidense iko hapa chini wadau…[ATTACH=full]160935[/ATTACH] [ATTACH=full]160936[/ATTACH] [ATTACH=full]160935[/ATTACH]

Sawa Sawa mzito kamua fore fore…

luwere luwere…salimia nkaissery ukifika…form four ni wewe, hio coomer imefika retirement, huko hadi @Wrench_jr na senior zimelala ndani:D:D

either uwekee quadrijoint kwa kuma ama kijiji imekataaaa ujinga

ogopa luwere ndugu!!
Hawa mahigh schoolers hukamuliwa wakienda mafunkie. Mamode pia huwakamua. Chunga sana. Utasonga faster kuliko safari rally.

Sjinger niaje

RIP

Use Condom son

[ATTACH=full]160943[/ATTACH] [ATTACH=full]160944[/ATTACH] comp iko slow leo na ma megapixels,nangojea hio forehead iload kamili

Kinyosi karibu:eek::smiley:

Dry fry watoto:D:D:D

Luwere in advance :D:D:D

The @shadowofdeath is definitely beckoning him!

shadowofCHIETH niaje

aki ya nani utazikwa ukiwa umefungwa na karatasi.

Ya kufunga watermelon ama:D:D:p…bora sizikwi na latex

Hizi bangles mtu huingiza aje Kwa mkono?
I Bought personalised made to measure ones pale Rongai when I was home lakini zimekataa kuiingia hata na Lube!..???..

Paka KY itaingia…ama ukamue condom upake hyo jelly:D…case closed:D:D:D

honestly io sura ni ya average 5 years wife ungesema amemaliza o levels

huyu alimaliza fourth form 2009